Author: 6***2
Date:
Review: ❤️❤️
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: 2 CÁI
Price: 77.000₫
| Material | Aluminum |
| Batteries Included | No |
| Color | Multicolor |
| Power Supply | Car Charger |
| Light Source | LED Lights |
| Type | Bulbs(LED) |
| Voltage | 12V |
| Power | 5W |
| Color Temperature | 6000K |
| Lumens | 2000~3000LM |
| SKU | sq25101101119206166 |
Brand Name: S&D
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/SD-sc-0145514430.html
Quality: 2987117 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: 6***2
Date:
Review: ❤️❤️
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: 2 CÁI
Author: x***1
Date:
Review: Estos aún no los coloco 😂 pero se miran bien muy buena calidad
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: 2 CÁI
Author: 5***0
Date:
Review: llegaron bien los pedidos ,excelente servicio
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: 2 CÁI
Author: w***7
Date:
Review: de buen material, llegan en excelente estado
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: 4 CÁI
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm